เติ้ล

เติ้ล

ผู้เยี่ยมชม

title_p99@hotmail.com

สอบถามเพิ่มเติมค่ะ (785 อ่าน)

13 ต.ค. 2555 21:46

สวัสดีค่ะ
พอดีเติ้ลจะแต่งงานเดือนธันวาคมค่ะ ตอนนี้ยังหาร้านถ่ายรูปอยู่เลย เติ้ลอยากได้รูปเยอะและอยากได้ชุดตอนงานเช้าคนละ1 ชุดค่ะ และสอบถามเพิ่มเติมนะค่ะถ่ายนอกสถานที่ ที่ร้านพาไปถ่ายที่ไหนค่ะ หากไปถ่ายที่ทะเลทางร้านคิดยังไงค่ะ ขอบคุณค่ะ

171.96.38.72

เติ้ล

เติ้ล

ผู้เยี่ยมชม

title_p99@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

16 ต.ค. 2555 12:38 #1

หนิง ตอบ เมลกลับแล้วนะค่ะ

58.9.88.115

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image