AA

AA

ผู้เยี่ยมชม

bananie.love.aa@gmail.com

ขอสอบถามเรื่อง package ค่ะ (1420 อ่าน)

15 ต.ค. 2555 21:54

สวัสดีค่ะ อยากจะขอสอบถามดังนี้นะคะ
1. ชุดเจ้าบ่าว และ ชุดเจ้าสาว มีแบบเช่าตัดมั้ยค่ะ อยากได้ทั้งงานเช้าและงานกลางคืนเลยค่ะ ไม่ทราบว่าต้องใช้ package ไหนค่ะ
2. ถ่ายภาพ pre-wedding นอกสถานที่ มีสถานที่ให้เราเลือกที่ไหนบ้างค่ะ และมีค่าใช้จ่ายใดเพิ่มเติมมั้ยเอ่ย
3. แต่งหน้าทำผมเจ้าบ่าว เจ้าสาว นอกสถานที่ 2 เวลา (เช้าและเย็น) ไม่ทราบว่าต้องใช้ package ไหนค่ะ
4. ถ้าบางอย่างใน package เราไม่ต้องการ เช่น thank you card, card เชิญ, presentation ETC. สามารถปรับเปลี่ยนเป็นอย่างอื่นได้มั้ยค่ะ
5. ไฟล์รูปภาพที่ให้ทั้งหมด ทางร้านแต่งภาพให้ด้วยหรือไม่ค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ เป็นว่าที่เจ้าสาวที่กำลังเครียดมาก ตัดสินใจไม่ถูกเลยจิงๆว่าจะเริ่มต้นยังไงดี งบประมาณไม่เกิน 40,000 บาทพอจะได้มั้ยค่ะ

รบกวนด้วยนะคะคุณหนิง ตอบทาง e-mail ก้ได้ค่ะ bananie.love.aa@gmail.com ค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ :^_^:

115.67.100.67

AA

AA

ผู้เยี่ยมชม

bananie.love.aa@gmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

16 ต.ค. 2555 12:52 #1

สวัสดีค่ะ
หนิงตอบเมล กลับแล้วนะค่ะ
มีอะรัยโทรหาหนิงได้นะค่ะ

086-3550648
 หนิง

58.9.88.115

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image