นุ่น & บาส

นุ่น & บาส

ผู้เยี่ยมชม

wikanda@trc-con.com

ขอบคุณ Bestlove ค่ะ (1124 อ่าน)

5 พ.ย. 2555 13:58

สวัสดีค่ะ พี่หนิง นุ่นกับบาส ไปถ่ายมาแล้วเมื่อวันที่ 30 ตุลาคม
ขอบคุณทีมงานที่แสนจะน่ารักทุกคนด้วยนะคะ
อยากเห็นรูปเร็ว ๆ ส่งตัวอย่างให้ดูหน่อยนะคะ
wikand@trc-con.com

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

183.88.101.5

นุ่น & บาส

นุ่น & บาส

ผู้เยี่ยมชม

นุ่น & บาส

นุ่น & บาส

ผู้เยี่ยมชม

5 พ.ย. 2555 15:03 #1

อีกนิดนึงนะคะ พี่หนิง
ติดใจผลงานแต่งหน้าค่ะ พี่หนิงช่วยส่งราคาแต่งหน้าวันจริงนอกสถานที่
สุพรรณบุรี ช่วงเย็น ให้ด้วยนะคะ

wikanda@trc-con.com ค่ะ

183.88.101.5

นุ่น & บาส

นุ่น & บาส

ผู้เยี่ยมชม

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

8 พ.ย. 2555 10:44 #2

สวัสดีค่ะ
หนิงก็ต้องขอขอบคุณ คุณนุ่น & บาส เช่นกานนะค่ะ ที่เลือกใช้บริกาน bestlove  รูปได้แล้ว นะค่ะ สวยมากเลยค่ะ เดียว หนิงส่งให้ดูสักหน่อยนะค่ะ
ขอบคุณมากๆๆค่ะ

115.87.152.75

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image