อาภากร

อาภากร

ผู้เยี่ยมชม

bravala@gmail.com

สอบถามเพิ่มเติมจาก package ค่ะ (1011 อ่าน)

8 พ.ย. 2555 15:52

จริงๆเคย email ไปถามแล้ว แต่ยังไม่ได้รับการตอบกลับค่ะ เลยถามในเวบบอร์ดละกันค่ะ
สนใจ package ถ่าย prewedding 20,900 ค่ะ
แต่รบกวนขอสอบถามเพิ่มดังนี้ค่ะ
1.ถ้าเพิ่มเป็นเช่าตัดชุดเจ้าสาว คิดเพิ่มเท่าไหร่คะ
2.แต่งหน้านอกสถานที่ ถ้าเป็นงาน เช้า ที่รังสิต งานเย็นโรงแรมในกทม. คิดเท่าไหร่คะ
3.มีแพคเกจถ่ายภาพวันงานมั้ยคะ ต้องการช่างภาพ งานเช้า 1 งานเย็น 2 VDO คิวละ 1 คนค่ะ
แล้วถ้าใช้บริการร่วมกับแพคเกจจัดพิธีเช้าของ Magic love design มีส่วนลดเพิ่มมั้ยคะ (เข้าใจว่าcoงานกันใช่มั้ยคะ)
รบกวนตอบ email ก็ได้ค่ะ

110.77.148.11

อาภากร

อาภากร

ผู้เยี่ยมชม

bravala@gmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

8 พ.ย. 2555 17:28 #1

สวัสดีค่ะ
หนิงต้องขอโทษด้วยนะค่ะ หนิงหาเมลไม่เจอจริงๆๆ หนิงตอบเมลไม่แล้วนะค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

58.9.156.198

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image