N\' Ao & P\' Aon

ผู้เยี่ยมชม

ao_kawai@hotmail.com

ความประทับใจที่มีต่อ ทีมงาน Best love ทุก คน คะ (5096 อ่าน)

23 พ.ย. 2555 21:35

โอ๋ ต้องขอบคุณ พี่หนิง มากเลยนะคะ ที่แนะนำ แพ็คเก็จที่คุ้มค่า กับสิ่งที่ได้มาจริง ๆ ๆ ตอนแรกกะเอา แพ็คเก็จธรรมดา
กะไม่เพิ่มอะไรเลย แต่พอได้มาสัมผัส อะไร ๆ ๆ หลาย ๆ ๆ อย่าง ก็ทำให้เปลี่ยนแพ็คเก็จ อย่างไม่ลังเล เลยคะ :^_^:

ต้องขอบคุณ : คุณเอส ช่างแต่งหน้า มืออาชีพของเรา ที่เนรมิต ทรงผม การแต่งหน้า ออกมาได้สวยงาม แทบจำตัวเองไม่ได้ :h:
แต่งหน้าได้หวาน และทำทรงผมให้เข้ากะหน้ามาก คะ

: พี่ดาว ครอสตูม คนสวยของเรา ที่ช่วยหาชุดที่เข้ากับโอ๋ และ พี่อ้น จริง ๆ คอยจัดท่าทางให้ ออกแบบท่าทางให้เราเกือบทุกช๊อต
ทนร้อน กับเรา ตลอด และทำให้เรา 2คน รู้สึกสนุก กับการถ่ายถาพมาก จริงๆ ๆ คะ

: พี่ยา พี่ตากล้อง สุดหล่อ ของเรา วันนั้นพี่ยา ร่างกายไม่โอเค แต่พี่ยา เต็มที่กับเรามาก นอนถ่าย คอยบอกเราทุกอย่าง เกี่ยวกับการ
ถ่ายรูป สวยไม่สวย พี่ยา เราบอกหมด ทำให้เรา ได้รูป สวย ๆ ๆ :w: คร๊า

สิ่งสำคัญ ขอบคุณ สถานที่สวย ๆ ๆ ขอบคุณพี่หนิงที่เป็นกันเองกับเรามาก ขอบคุณทีมงาน Best love ทุกคนคะ ที่ทำให้เรา 2 คน มีภาพความประทับใจ

และจะอยู่ในความทรงจำของ เรา 2 คน ตลอดไปคะ :-_-::ss:

125.27.228.85

ผู้เยี่ยมชม

ao_kawai@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

4 ธ.ค. 2555 14:40 #1

สวัสดีค่ะ
พี่ต้องขอขอบคุณน้องทั้ง 2 เช่นกาน ที่เลือกใช้บริการของ bestlove
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆเลยค่ะ

171.97.29.182

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image