เอ

เอ

ผู้เยี่ยมชม

bananie.love.aa@gmail.com

ขอสอบถามค่ะ (1264 อ่าน)

8 ธ.ค. 2555 23:24

สวัสดีค่ะพี่หนิง ได้ดูรายละเอียดต่างๆในเวปแล้วอยากเข้าไปที่ร้านมากค่ะ
แต่ยอมรับว่าไม่กล้าเข้าไป เพราะกลัวว่าหากเข้าไปแล้วต้องตัดสินใจจองpkเลย
ถ้าเกิดเข้าไปที่ studio แล้วขอกลับมาปรึกษากับครอบครัวที่บ้านก่อนได้มัั้ยค่ะ
พี่หนิงจะว่าอะไรมั้ยเอ่ย ไม่บังคับกันใช่มั้ยค่ะ
แล้วถ้าต้องการจองpk ต้องชำระเงินเท่าไหร่ก่อนค่ะ และวันทำสัญญาอีกเท่าไหร่
อ่อ อีกเรื่องค่ะ ถ่าย outdoor ไม่มีค่ายกกองใช่มั้ยค่ะ
แล้วเรื่องค่ารถกับค่าน้ำมันพี่หนิงคิดยังไงค่ะ
พี่หนิงมีสถานที่แนะนำ และ ติดต่อให้ด้วยใช่รึเปล่า
ขอบคุณมากๆนะคะพี่หนิง ^^

115.67.34.88

เอ

เอ

ผู้เยี่ยมชม

bananie.love.aa@gmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

9 ธ.ค. 2555 16:33 #1

สวัสดีค่ะ
ยินดีมากเลยค่ะ ไม่ต้องกลัวค่ะ เข้ามาถามได้เลยค่ะ พี่ไม่บังคับค่ะ กลับไปตัดสินใจก่อนได้จร้าา ถ้ามาพี่จะได้พาดูงาน พาดูชุดก่อนค่ะ และค่อยตัดสินใจค่ะ พี่เข้าใจลูกค้าทุกคนค่ะ ว่าเราต้องเลือกสิ่ง ที่ดีที่สุดค่ะ ถ้าจอง ต้องชำระ 30%จากยอดค่ะ ค่ายกกอง ราคาแพ็จเกจ 15900 ขึ้นไปไม่ต้องเสียค่ะ แต่ลูกค้าต้องออกค่าสถานที่เองค่ะ , รถรับทีมงานและเลี้ยงข้าวทีมงานค่ะ  ลองแวะเข้ามาที่ร้านได้เลยค่ะ
เดียวแนะนำสถานที่ให้นะค่ะ ยินดีค่ะ

ขอบคุณมากๆๆเลยค่ะ  

58.11.168.182

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image