Joy

Joy

ผู้เยี่ยมชม

n_iran_99@hotmail.com

ถามเรื่องเช่าชุดค่ะ (4178 อ่าน)

12 ธ.ค. 2555 00:30

สวัสดีค่ะคุณหนิง...
พอดีกำลังมองหาที่เช่าชุดแต่งงานอยู่ค่ะ จะขอสอบดังนี้นะคะ
1. ราคาเช่าชุดไทย (งานเช้า) เริ่มต้นเท่าไหร่ค่ะ ให้เครื่องประดับด้วยหรือเปล่า
2. ราคาเช่าชุดเจ้าสาว (งานเลี้ยงเย็น) เริ่มต้นเท่าไหร่ค่ะ ให้เครื่องประดับด้วยหรือเปล่า
3. มีค่ามัดจำชุดเท่าไหร่ค่ะ
4. ระยะเวลาการให้เช่ากี่วันค่ะ
5. ผู้ยืมจะต้องส่งชุดไปซักก่อนคืนให้กับทางร้านหรือเปล่าคะ
6. มีชุดให้เลือกเยอะมั๊ยค่ะ และ ใหม่มั๊ยค่ะ??? (ขอโทษทีนะคะที่ถามตรงๆเลย อยากได้ชุดไม่เก่ามากหน่ะค่ะ)
รบกวนด้วยนะคะคุณหนิง ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

115.67.101.104

Joy

Joy

ผู้เยี่ยมชม

n_iran_99@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

13 ธ.ค. 2555 00:02 #1

สวัสดีค่ะ
1. ราคาเริ่มต้น 2500-3500 บาทค่ะ พร้อมเครื่องประดับค่ะ
2. ชุดงานเย็น 3500-6500 บาทค่ะ พร้อมเครื่องประดับค่ะ
3. ค่ามัดจำชุด ชุดละ 1000 บาทค่ะ
4. ไม่เกิน 7 วันนับงานรับชุดค่ะ
5. ไม่ต้องซักมาค่ะ ทางร้านจัดการให้ค่ะ
6. ที่ร้านมีชุดเยอะกว่าน่าเวปเยอะค่ะ ใหม่ค่ะ ลองเข้ามาดูก่อนได้ค่ะ ไม่มีปัญหาค่ะ
ยินดีค่ะ ลองโทรมาสอบถาม รายละเอียดกับหนิงก่อน ได้นะค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ

110.168.141.2

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

DIAMOND GEM

DIAMOND GEM

ผู้เยี่ยมชม

888diamondgem@gmail.com

18 ธ.ค. 2555 23:42 #2

Promotion เดือน ธันวาคม 2555
แหวนหุ้มทองคำขาว ราคาเกิน 1000 บาท ลด 20% จากป้าย
แหวนหุ้มทองคำขาวราคาต่ำกว่า 1000 บาท ลดเหลือ 790 ทุกวง
มีใบรับประกัน พร้อมกล่องกำมะยี่สวยหรู ส่งฟรีทั่วไทย
เครื่องประดับคุณภาพสูง ความสวยงาม ความเหมือนเทียบเคียงได้กับเครื่องประดับของแท้ ด้วยราคาที่แตกต่างกันอย่างมาก
เราผลิตจากอัลลอยด์เคลือบด้วยทองแท้ 23K และทองคำขาวแท้ หนาสูงสุดถึง 5 ไมครอน บวกกับเทคโนโลยีการผลิตที่ช่วยทำให้เนื้อทองคงทน คงความสวยไว้ได้ยาวนาน เรียกได้ว่าแม้คุณอยากจะได้สินค้าชิ้นใหม่แต่ชิ้นเดิมก็ไม่เก่าซักที
นอกจากนี้เพชรที่ใช้ยังเป็นเพชร CZ สวิสแมชชีนคัทซึ่งจะมีคุณสมบัติเป็น H&A หรือ Heart and Arrow (ฮาร์ทแอนด์แอร์โรว์) ถือเป็นการเจียรไนท่ีสมบูรณ์ท่ีสุด เสมือนจริงที่สุด สวยส่องประกายที่สุด มีการคัดเกรดกันเม็ดต่อเม็ด

ขออนุญาติฝากร้าน รบกวนกด LIKE หน้าร้านหน่อยค่ะ http://www.facebook.com/888diamond
จำหน่ายเครื่องประดับ แหวน ต่างหู สร้อย สร้อยข้อมือ กำไล จี้ ผลิตจากอัลลอยด์เคลือบด้วยทองแท้ 23K และทองคำขาวแท้ หนาสูงสุดถึง 5 ไมครอน
กด LIKE ให้เเล้วค่ะ รวยๆๆเช่นกันค่ะ
ขอบคุณค่ะ

ติดต่อสอบถามที่ 888diamondgem@gmail.com

124.120.55.247

DIAMOND GEM

DIAMOND GEM

ผู้เยี่ยมชม

888diamondgem@gmail.com

หยก

หยก

ผู้เยี่ยมชม

Yok_ka@hotmail.com

20 พ.ย. 2556 01:42 #3

อยากถามเรื่องเสื้อคะพอดีจะไปงาน วันพฤหัสนี้ช่วงเช้า อยากได้ชุดได้เฉพาะส่วนบนคะ ไม่ทราบทางร้านจะให้เช่าไหมคะ ราคาประมาณเท่าไร พอดีเพื่อนซื้อเสื้อมาให้แล้วใส่ไม่ได้เฉพาะเสื้อคะ เป็นสีทองอมน้ำตาลคะ

58.9.82.23

หยก

หยก

ผู้เยี่ยมชม

Yok_ka@hotmail.com

ผู้ดูแล

21 พ.ย. 2556 14:33 #4

คุยกานแล้วนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ

127.0.0.1

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image