แต้ว

แต้ว

ผู้เยี่ยมชม

ying_br_ru@hotmail.com

อยากเห็นรูปใหม่ๆจังเลยค่ะ (1483 อ่าน)

18 ม.ค. 2556 08:04

:h: สวัสดีค่ะคุณหนิง
แอบเค้ามาดูผลงานของเบสเลิฟนานแล้ว เผื่อถึงเวลาจะได้ใช้บริการของเบสเลิฟ
เพราะว่ายังหาฤกษ์ไม่ได้เลยค่ะ หุหุ แต้วจึงอยากรบกวนคุณหนิงอัพเดตภาพพรีเวดดิ้ง
ผลงานใหม่ๆให้ผู้ติดตามอย่างแต้วและว่าที่เจ้าสาวคนอื่นๆได้ชมหน่อยได้มั้ยค่ะ
รบกวนคุณหนิงและทีมงานด้วยนะคะ
ขอบคุณมากๆคร๊าาาา :w:

115.67.229.42

แต้ว

แต้ว

ผู้เยี่ยมชม

ying_br_ru@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

18 ม.ค. 2556 12:32 #1

สวัสดีค่ะ
ต้องขอโทษด้วยนะค่ะ ช่วงนี้ไม่มีเวลาอัพรูปจริงๆๆเลยค่ะ เพราะเวลาอัพรูปลงเวป ทำหลายขั้นตอนใช้เวลาในกานลง นานพอสมควร ยงไงลองเข้าไปดูใน แฟนเพจ Bestlovestudio ก่อนนะค่ะ ได้อัพลงบ้างงานใหม่ๆๆแต่ไม่เยอะเท่ารัยนะค่ะ แต่จะพยามยามอัพลงเลยๆๆนะค่ะ ต้องขอบคุณมากๆๆเลยค่ะ ถ้าสงสัยโทรถามหนิงได้นะค่ะ  ยินดีค่ะ

110.168.171.21

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image