โอ๋

โอ๋

ผู้เยี่ยมชม

aohben@hotmail.com

สอบถามคะ (1523 อ่าน)

19 ม.ค. 2556 22:44

เนื่องจากเจ้าบ่าวเจ้าสาว มีเวลาไม่ตรงกัน และขี้อายไม่ชอบถ่ายรูปทั้งคู่ เราเลยตกลงกันว่าจะไม่ถ่าย pre wedding แต่อยากจะเก็บภาพประทับใจในวันงานแทน โดยงานเราจัดในกทม. แถววิภาวดีรังสิต งานเป็นพิธีเช้า เลี้ยงเที่ยง เท่านั้น เราอยากได้ชุดไทยพร้อมเครื่องประดับ(อยากได้เป็นผ้าสไบ เรียบ ๆ ไม่ปัก ไม่มีลูกไม้) ช่างภาพ ช่างหน้าผม ไม่ทราบว่าคิดราคายังไง (ถ้าเป็นไปได้มีแพ็คเกจแบบนี้ไหม) ขอบคุณค่ะ

180.180.175.185

โอ๋

โอ๋

ผู้เยี่ยมชม

aohben@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

20 ม.ค. 2556 00:11 #1

สวัสดีค่ะ
หนิงตอบเมลกลับแล้วนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ

58.9.35.237

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image