Wit&Amp

Wit&Amp

ผู้เยี่ยมชม

amp_ferby@hotmail.com

ขอบคุณ Best Love Wedding Studio (5204 อ่าน)

4 มิ.ย. 2556 15:20

ประทับใจการบริการ Best Love Wedding Studio มากๆค่ะ ตั้งแต่ครั้งแรกที่ไปคุยแพคเก็จ โอนเงินค่ามัดจำอย่างไม่ลังเลเลยค่ะ ถึงวันถ่ายก็เกินความคาดหมายมากๆ พี่เอสแต่งหน้า ทำผม สวยสุดๆ สวยจนกลายเปงคนละคนกันเลย เสียดายวันจริงไม่ได้แต่งหน้ากับพี่เอส พี่ๆช่างถ่ายภาพน่ารักทุกคนเลยค่ะ ประทับใจการถ่ายรูปครั้งนี้มาก ขอบคุณพี่ๆทุกคนเลยค่ะ ยังไงต้องบอกต่อแน่นอน ของดีต้องบอกต่อ ขอให้ Best Love Wedding Studio มีลูกค้าเยอะๆ เจิญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไปค่ะ

192.168.0.120, 125.27.223.183

Wit&Amp

Wit&Amp

ผู้เยี่ยมชม

amp_ferby@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

19 ส.ค. 2556 18:14 #1

สวัสดีค่ะ
ก่อนอื่นเลย หนิงต้องขอ ขอบคุณ คุณ Wit&Amp เช่นกันค่ะ ที่เลือกใช้บริการ bestlove คำชม ถือว่าเป็นกำลังใจในการทำงานให้กับทีมงานทุกคน ทีมงานจะยึดถือคำชมเป็นแรงผลักดันในการทำงานต่อไป ทั้งนี้ทีมงานทุกคนและหนิง ขอให้คุณ wit&amp มีความสุขมากๆ มีน้องไวๆ นะคะ อีกข้อที่ขาดไม่ได้ ขอให้ รวยๆ เฮงๆๆ นะค้า

127.0.0.1

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image