มด

มด

ผู้เยี่ยมชม

modtanoy_hula@hotmail.com

สอบถามค่ะ (1723 อ่าน)

15 ก.ค. 2556 10:45

แพคเกจ 15900 ถ่าย outdoor รบกวนช่วยแนะนำสถานที่พร้อมค่าเช่าสถานที่ให้ด้วยค่ะ อยุ่แถวพุทธมณฑลสาย 4
ชุดที่ใส่3ชุด ถ้าเปงชุดแต่งงานที่เปงชุดราตรีต้องเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มหรือไม่ และสามารถเอาชุดไทยที่ให้วันงานมาถ่ายได้ด้วยไหม
ถ้าจะจองถ่ายภายในเดือนนี้สะดวกเปงวันไหนค่ะ กี่วันจะได้รุปค่ะ
รบกวนส่งรายละเอียดให้ด้วยค่ะ modtanoy_hula@hotmail.com
ขอบคุณค่ะ

27.55.151.70

มด

มด

ผู้เยี่ยมชม

modtanoy_hula@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

11 ส.ค. 2556 07:50 #1

หนิงตอบเมลกลับไปแล้วนะค่ะ
ขอบคณมากค่ะ

127.0.0.1

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image