แอล

แอล

ผู้เยี่ยมชม

lmontyl@hotmail.com

กระทู้ขอบคุณ (อวย) ทีมงาน bestlove (5004 อ่าน)

2 ต.ค. 2556 14:21

อยากกล่าวขอบคุณอย่างเป็นทางการ สำหรับทีมงาน bestlove ที่คอยให้บริการ ช่วยเหลือ แนะนำ ให้ทุกอย่างเป็นไปราบรื่นครับ

ขอเกริ่นนำสักเล็กน่อย ต้นเดือน 7 ที่ผ่านมา ผมกับแฟนทราบว่าต้องแต่งงานภายในกันยายน 2556 นี้เพราะฤกษ์ที่ทางบ้านหามาเป็นแบบนั้น เลยเข้าไปปรึกษาพี่หนิงในวันที่ 7/7 ทางพี่หนิงก็แนะนำเรื่องต่างๆที่ควรต้องทำเพราะแต่ง 14 กย นั้นค่อนข้างด่วน และเวลาเตรียมตัวน้อย ซึงพี่หนิงเสนอขายตัวสินค้าน้อยมั่กๆ (แอบประทับใจในคำแนะนำ แบบจริงใจไม่ขายของ) คุยสักพักพี่หนิงก็ไล่ :^_^: (แนะนำ) ให้กลับไปเตรียมตามที่แนะนำก่อนยังไม่ต้องมัดจำ จากนั้นสองวันผมก็กลับไปวางมัดจำเลยทราบว่าพี่หนิงต้องไปต่างประเทศแต่ฝากฝังให้น้องที่ร้านดูแล และจัดคิวถ่ายรูปให้ในวันที่ 7/26 สถานที่ที่เอมมี่รูม แถวเอกมัย รามอินทรา + สวนรถไฟ

ซึ่งวันถ่ายรูปพี่หนิงก็ช่วยหารถตู้สำหรับเดินทาง (ราคาดีขอบอก) พอถึงที่เอมมี่ก็เกิดเรื่องครับ กางเกงเอามาผิดขนาด....ซวยแล้วไง :y: ทางทีมงานโทรกลับไปทางร้าน พี่หนิง + พี่ยา ก็บึ่งรถมาให้ถึงที่ สาย 4 ไปเอกมัย แหม..สุดยอด วันนั้นเลยเป็นการถ่ายรูปที่อบอุ่นเลยครับ พี่โต๋ พี่ลักษณ์ พี่เอส พี่หนิง พี่ยา พี่ทีมงานอีก 2 (ขออภัยที่จำชื่อไม่ได้) บ่าว สาว สตูแทบแตก :R:

จากนั้นก็มีการส่งรูปให้ตรวจสอบ ตรงตามความต้องการ และเวลา ใกล้วันงานก็มีเข้าไปลองชุด เลือกชุด ซึ่งทุกครั้งที่เข้าไปต้องขอบพระคุณ และขออภัยอีกทีตรงนี้ครับ ว่าแต่ละครั้งที่เข้าไปนั้น ทุ่มครึ่งถึงสองทุ่ม และอยู่ยาวจนจะสามทุ่ม หรือสามทุ่มกว่าก็มี แต่พี่ๆไม่มีบ่นครับ :oO: (ขอสงวนสิทธิ์ครับ ห้ามเลียนแบบ)

ด้านล่างอวยล้วนๆ

1. ขอบคุณพี่หนิง พี่ยา ในการบริการ ช่วยเหลือ แนะนำ
2. ขอบคุณพี่เอสสำหรับหน้า-ผม งานดีมากๆครับ ผมใช้บริการทั้งวันถ่าย และวันจริงครับ แถมยังให้แต่งหน้า ทำผม น้องของเจ้าสาวด้วยครับ
3. ขอบคุณพี่ลักษณ์ พี่โต๋ สำหรับภาพที่สวยงาม (แอบเสียดาย ที่ไม่ได้ใช้วันงาน เนื่องจากว่าตกลงกับเพื่อนน้องสาวไปก่อนแล้ว)
4. ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ ชุดสวย วันงานครับ

9ล9

หากท่านใดกำลังมองหาร้าน weddingstudio ไม่ต้องไปหาที่ไหนครับ bestloveweddingstudio ที่นี่ได้เลยครับผม.......:^_^:

แอล + ยี้

61.7.138.52

แอล

แอล

ผู้เยี่ยมชม

lmontyl@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

12 พ.ย. 2556 17:20 #1

สวัสดีค่ะ

ตอบช้าหน่อยนะค่ะ ต้องขอขอบคุณ คุณแอล+ยี้ มากๆๆเลยค่ะ ที่เลือกใช้บริการ ทีมงานยินดี และเต็มใจ ที่ได้เป็นส่วนหนึ่งในวันสำคัญของคุณแอล และ คุณยี้ และขอขอบคุณมากๆๆสำหรับคำชม จะนำคำชมนี้ เป็นกำลังใจในกานทำงาน ให้กับคู่บ่าวสาว คู่อื่นๆๆต่อไปนะค่ะ จากนี้ขอให้ คุณแอล คุณยี้ มีแต่ความสุขความสมหวัง ในฃีวิตทุกๆๆด้านนะค่ะ

ขอบคุณจากใจเฃ่นกันค่ะ ที่เลือกไว้วางใจกับ bestlove

หนิง

127.0.0.1

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

แจ๊ค

แจ๊ค

ผู้เยี่ยมชม

jackthai@hotmail.com

30 ม.ค. 2557 17:57 #2

อยากแต่งกับเขาเหมือนกันแต่ยังหาแฟนไม่ได้เลย:y:

171.99.45.169

แจ๊ค

แจ๊ค

ผู้เยี่ยมชม

jackthai@hotmail.com

ผู้ดูแล

24 พ.ค. 2558 16:44 #5

114.109.190.203

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image