LEKIEZ

LEKIEZ

ผู้เยี่ยมชม

lekiez.juub@gmail.com

สอบถามรายละเอียดแพคเกจ 9,990 ค่ะ (2170 อ่าน)

18 พ.ย. 2556 10:59

สวัสดีค่ะคุณหนิง

พอดีว่าสนใจแพคเกจ 9,900 บาท อ่ะค่ะ ถ่านในสตูดิโอ แต่ถ้าไม่เอาชุดไทยเจ้าบ่าว-เจ้าสาว จะเหลือราคาเท่าไหร่คะ
สอบถามเพิ่มเติมนะคะ :
1. ขอทราบราคาแต่งหน้างานเช้า และราคาแต่งหน้าต่อเนื่องถึงเที่ยง ที่เมจิก เลิฟ เฮ้าส์ด้วยนะคะ (ขอดูผลงานช่างแต่งหน้าด้วยก็ดีค่ะ อิอิ)
2. ขอทราบราคาถ่ายภาพงานวันจริง 7.00น - 14.00 น รอบละเท่าไหร่ะคะ + ช่างภาพ 2 คน ราคาเท่าไหร่คะ(มีอุปกรณ์ไฟให้ด้วยมั้ยคะ)

รบกวนแจ้งกลับด้วยนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ

61.91.67.195

LEKIEZ

LEKIEZ

ผู้เยี่ยมชม

lekiez.juub@gmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

21 พ.ย. 2556 14:35 #1

หนิงตอบเมลกลับแล้วน้าคร้าค่ะ

127.0.0.1

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image