PARE

PARE

ผู้เยี่ยมชม

niti_k-me@hotmail.com

ขอสอบถามรายละเอียดหน่อยค่ะ (1857 อ่าน)

21 ม.ค. 2557 08:10

ขอถามเกี่ยวกับรายละเอียดการถ่าย Pre-weddind ดังนี้ค่ะ
1.หลังจากถ่ายแล้วชุดที่ใส่ถ่ายต้องจ่ายค่าซักให้กับที่ร้านหรือไม่ค่ะ:h:
2.ทางร้านมีเครื่องประดับ และมีอุปกรณ์ประกอบต่างๆ เช่น ดอกไม้ ให้โดยไม่คิดราคาเพิ่มหรือเปล่าค่ะ
3.ถ้าจะจอง PK จะต้องจ่ายเงินมัดจำเท่าไหร่ค่ะ และต้องแบ่งจ่ายยังไงบ้าง
4.ในวันที่จองและจ่ายเงินมัดจำค่า PK สามารถลองและเลือกชุดเลยได้มั้ยค่ะ
5.การถ่ายนอกสถานที่เรื่องอาหารทีมงานจะจัดมาเองหรือทางลูกค้าเป็นคนจัดให้ค่ะ และถ้าทางทีมงานเป็นคนจัดเองจะมีการจัดให้ลูกค้าด้วยหรือเปล่า
6.การเช่าสถานที่ถ่ายไม่ทราบว่าที่ร้านเป็นคนติดต่อและดำเนินการต่างๆให้หรือเปล่าค่ะ

ขอโทษด้วยนะค่ะที่ถามจุกจิก ขอบคุณมากค่ะ

61.7.255.2

PARE

PARE

ผู้เยี่ยมชม

niti_k-me@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

21 ม.ค. 2557 20:44 #1

สวัสดีค่ะ
หนิงตอบเมลกลับไปแล้วนะค่ะ
สงสัยอะรัยโทรถามหนิงได้นะค่ะ ยินดีค่ะ

58.9.20.174

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image