หนิง และ เต๋อ

ผู้เยี่ยมชม

ning_angle17@hotmail.co.th

ขอบคุณจากใจค๊า (3059 อ่าน)

30 มี.ค. 2557 20:39

สวัสดีค่ะ คุณหนิงและทีมงาน

อยากขอบคุณค่ะ หนิงคิดไม่ผิดเลยจริง ๆ ที่เลือกถ่ายพรีเวดดิ้งกับทางร้านเบสท์เลิฟ เป็นร้านที่มืออาชีพมาก ๆ
โชคดีจริง ๆ ค่ะที่หนิงได้หาเจอจากทาง NET ทั้ง ๆ ที่บ้านหนิงอยู่พระประแดงก้อตาม ^^
**ขอบคุณคุณดาว ที่พยายามหาชุดให้หนิง (หนิงเลือกนานมาก)
**ขอบคุณน้องเอส น่ารักมาก แต่งหน้าสวยฝุด ๆ เริดอ่ะ ทั้งงานเช้าและงานเย็น มีแต่คนชมค่ะ
**ขอบคุณคุณโต๋และคุณรัก รวมทั้งคุณหวาน (ชื่อคุณรัก พิมพ์ถูกหรือเปล่าไม่รู้นะคะ หากผิดต้องขออภัยด้วยค่ะ) ที่พยายามบิ้วอารมณ์สุด ๆ ฮาตลกดีค่ะ
**สุดท้ายขอขอบคุณคุณหนิง ที่ดูแลลูกค้าได้ดีมาก ทั้งคำแนะนำและการเอาใจใส่ ประทับใจมาก ๆ ค่ะ ไม่ลืมที่จะแนะนำเพื่อน ๆ ให้มาใช้บริการร้านนี้นะคะ

171.96.54.48

ผู้เยี่ยมชม

ning_angle17@hotmail.co.th

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

8 เม.ย 2557 16:56 #1

สวัสดีค่ะ  คุณหนิง& เต๋อ

ก่อนอื่น ขอขอบคุณนะค่ะ ที่ให้ความไว้วางใจในบริการของ bestlove  ขอบอกว่า หายเหนื่อยเลยค่ะ คำชมของลูกค้า เหมือนเป็นกำลังใจ สำหรับทีมงาน ในการที่จะทำงานต่อๆๆไป ของลูกค้าที่น่ารักทุกท่าน

ขอบคุณจริงๆๆค่ะ  

หนิงและทีมงาน bestlove

58.9.35.182

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image