Mook & Golf

Mook & Golf

ผู้เยี่ยมชม

muz_mook@hotmail.com

ใครคิดจะใช้บริการร้านนี้ ขอบอกเลยว่า...ประทับใจมาก!!! (3450 อ่าน)

28 เม.ย 2557 19:51

สวัสดีค่ะ พี่หนิงและทีมงานทุกๆคน :^_^:
มุกถ่ายพรีเวดดิ้งไปเมื่อ 26 เมษายน ที่ผ่านมา วันนี้จะมารีวิวความประทับใจที่มีต่อ best love ค่ะ :r:

มุกได้รู้จักร้าน best love จากทางเว็บไซด์ โดยส่วนตัวชอบสไตร์การถ่ายรูปของทางร้านมากกก เลยบังคับขืนใจแฟน :hh: ให้พามาคุยรายละเอียดกับทางร้าน
หลังจากคุยรายละเอียดกับพี่ดาวเรียบร้อยก็ขึ้นไปดูชุดของทางร้าน :o: ขอบอกว่าชุดเยอะมากกกก แบ่งโซนชุดวันจริงกับชุดถ่ายพรีอย่างชัดเจน
แต่เนื่องจากมุกติดปัญหานิดหน่อย พี่ดาวเลยให้กลับไปปรึกษากับทางบ้านก่อน...
ห๊ะ ห๊ะ ห๊ะ อะไรนะ!!! ไม่พูดเรื่องสัญญา ไม่มีการเชียร์ใดๆทั้งสิ้น มีแต่คำแนะนำที่ดีๆให้ (เลิฟยูน้าพี่ดาว) :h:
หลังจากปรึกษากับทางบ้าน ก็ตกลงทำสัญญากับทาง best love ทันที โอเยๆๆๆๆ จะได้ถ่ายรูปแล้ว :p:

วันถ่ายรูปเป็นอะไรที่ตื่นเต้นและเกร็งมาก กลัวนั่นนี่สารพัด แต่ทางทีมงานที่ไปกับมุกวันนั้นชวนคุย เล่าเรื่องตลก จนมุกเริ่มผ่อนคลาย
มุกกับกอล์ฟต้องขอบคุณพี่รัก พี่โต๋ ช่างภาพมือโปร ที่จัดท่าสวยๆให้ และคอยแหย่ให้มีรอยยิ้มตลอดเวลา :h:
ขอบคุณพี่หวานที่คอยดูแลชุดและเทคแคร์ทุกๆเรื่องตลอดการถ่ายภาพ :r:
ขอบคุณพี่เอสช่างแต่งหน้าขั้นเทพที่แปลงโฉมให้ มีแต่คนชมว่าสวยมาก :ss:
ขอบคุณพี่ดาวที่ช่วยเลือกชุดสวยๆ ในการถ่ายพรีครั้งนี้นะคะ :hh:
สุดท้ายต้องขอขอบคุณพี่หนิงที่เปิดร้านเวดดิ้งดีๆ ให้เราทุกคนค่ะ

ปล.ขอแนบรูปโชว์ฝีมือการแต่งหน้าของพี่เอสนะคะ ขอบอกว่าสุดยอดมาก :oO:

27.55.43.217

Mook & Golf

Mook & Golf

ผู้เยี่ยมชม

muz_mook@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

5 มิ.ย. 2557 19:05 #1

สวัสดีค่ะ
ต้องขอขอบคุณ น้องทั้ง  2 เช่นกานจร้า ที่เลือกใช้ บริการ bestlove ทีมงานทุกคน รู้สึกดีมากค่ะ ที่น้องทั้ง 2 ชอบทุกๆๆอย่างของร้านเรา อิอิยังฝากขนมมาให้อีก อร่อยๆๆๆฝุดๆๆ
ไม่รู้จะบรรยาย อะรัย อิอิ ขอบคุณมากมาย นัาค่ะ

หนิง และ ทีมงาน bestlove

110.168.147.201

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

wood

wood

ผู้เยี่ยมชม

morgan3092827@gmail.com

4 ธ.ค. 2566 03:54 #2

<span style="font-family: Verdana, Geneva, sans-serif; font-size: 12px;">Daniel taps into emotions to make your ceremony heartfelt. </span>Professional Officiant in AZ

103.75.247.126

wood

wood

ผู้เยี่ยมชม

morgan3092827@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image