กุ๊ก+ป๊อป

กุ๊ก+ป๊อป

ผู้เยี่ยมชม

ratthinan@gmail.com

ความประทับใจเมื่อมาที่นี่ (1035 อ่าน)

9 พ.ค. 2557 12:40

ขอขอบคุณ ทีมงาน bestlove มากๆนะคะ ที่เนรมิตภาพพรีเวดดิ้งที่น่าประทับใจมาให้เก็บไว้ในความทรงจำ:ss: พร้อมทั้งชุดเครื่องประดับเก๋ๆที่ใส่ในงานแต่งงาน ของชำร่วย ของรับไหว้ในงาน ขอบคุณทีมงานทุกๆท่านที่เอาใจใส่ค่ะมาที่นี่ได้ครบแบบ All in one เลยนะคะ:-_-::h::^_^:

180.183.104.78

กุ๊ก+ป๊อป

กุ๊ก+ป๊อป

ผู้เยี่ยมชม

ratthinan@gmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

5 มิ.ย. 2557 18:59 #1

สวัสดีค่ะ
ยังไงก็ขอขอบคุณนะคะที่ไว้วางใจ bestlove ให้ดูแลวันสำคัญของคุณกุ๊ก+ป๊อป ทีมงานดีใจค่ะ ที่ลูกค้ามีความสุขในวันสำคัญๆเช่นนี้ ทีมงานขอ.ให้ มีแต่ความสุขมากๆๆ นะคะ

ขอบคุนมากมายค่ะ
หนิงและทีมงาน bestlove

110.168.147.201

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image