GifT

GifT

ผู้เยี่ยมชม

iiigiftiii@gmail.com

สอบถามแพคเกจงานแต่งค่ะ (1092 อ่าน)

19 ส.ค. 2557 21:27

สวัสดีค่ะ

แพ็คเกจแต่งงาน 20,900 บาท

• ถ่ายภาพด้วยระบบดิจิตอล ไม่จำกัดจำนวน
• ให้ File ถ่ายภาพทั้งหมด
• เลือกรูปขยาย ขนาด 20x24 นิ้ว พร้อมกรอบหลยส์ จำนวน 1 กรอบ
• อัลบั้ม LCD ขนาด 8 x 12 นิ้ว 1 เล่ม จำนวน 30 ภาพ
• ชุดใส่ถ่ายภาพ สำหรับเจ้าสาว จำนวน 3+1 ชุด
• ชุดใส่ถ่ายภาพ สำหรับเจ้าบ่่าว จำนวน 3+1 ชุด
• แต่งหน้า ทำผม ในวันถ่ายภาพตามสไตล์ ชุดที่เลือกใส่

วันงานจริง
• ชุดเจ้าสาว สำหรับใช้วันงาน พร้อมเครื่องประดับ จำนวน 2 ชุด
• ชุดเจ้าบ่าว สำหรับใช้วันงาน จำนวน 2 ชุด

รบกวนสอบถามแพคเกจงานแต่ง 20,900 บาทหน่อยค่ะ
1. ทางร้านให้ File นามสกุลอะไรคะ เช่น .RAW, .JPG แล้วมีการปรับสี/แสง รีทัชให้หรือเปล่าคะ
2. ช่างภาพมีกี่ท่านสำหรับถ่ายพรีเวดดิ้งบ้างคะ
3. การเดินทางไปถ่ายในแต่ละสถานที่ ทางร้านรวมค่ารถ ค่าน้ำมันอยู่ในแพคเกจหรือเปล่าคะ ในกรณีที่ไม่รวม ต้องเช่ารถตู้ หรือขับรถตามกันไปคะ
4. ชุดที่ใส่ถ่ายภาพ 3+1 คือชุดแต่งงาน 1 ชุด และไปรเวท 3ชุด หรือเปล่าคะ
5. วันงานจริงชุดเจ้าสาว เจ้าบ่าว คนละชุดกับที่ถ่ายพรีเวดดิ้งหรือเปล่าคะ
6. ชุดในวันจริง คือชุดไทย กับชุดฉลองหรือเปล่าคะ
7. เครื่องประดับสำหรับชุดเจ้าสาว มีอะไรบ้างคะ เช่น สร้อย กำไล ต่างหู รองเท้า
8. หากสนใจไปดูชุดที่ร้าน สามารถ walk-in เข้าไปได้เลย หรือต้องโทรจองคิวคะ
9. ราคานี้รวมค่าส่งซักชุดหรือเปล่าคะ

ขอบคุณมากค่ะ

14.207.185.26

GifT

GifT

ผู้เยี่ยมชม

iiigiftiii@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image