Namwarn

Namwarn

ผู้เยี่ยมชม

Aranyawarn@outlook.com

ขอบคุณและประทับใจทีมงานBestlove (1192 อ่าน)

1 ก.ค. 2558 15:13

:-_-:ใกล้งานแต่งแล้วค่ะ ก็เลยมาขอบคุณคุณหนิงและทีมงานทุกคนน่ารักมาก เป็นกันเอง ช่างแต่งหน้านี่ไม่ต้องพูดถึง ลืมตาขึ้นมาจำตัวเองแทบไม่ได้55555 ช่างภาพและคุณหวานผู้ช่วยก็น่ารักสุดๆ ขอขอบพระคุณทุกท่านมากๆนะคะที่มีส่วนร่วมและให้สิ่งดีๆในวันที่พิเศษที่สุดของเรา พูดได้เต็มปากว่า ไม่ผิดหวังเลยที่เลือกBest love
ถูกและดีมากๆๆมีในโลกจริงๆค่ะ

180.180.232.100

Namwarn

Namwarn

ผู้เยี่ยมชม

Aranyawarn@outlook.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image