ทิพย์

ทิพย์

ผู้เยี่ยมชม

tippupakudi@hotmail.com

สอบถามค่ะ (1721 อ่าน)

6 เม.ย 2556 16:28

สนใจpackage 9900อ่ะค่ะ แต่อยากจะถามว่า
1.ถ้าจะเปลียนรูปขยายขนาด16X20นิ้ว เป็น 20X24นิ้วพร้อมกรอบต้องเพิ่มเงินเท่าไหร่คะ
2.ชุดไทยที่ใส่วันงานในแต่ละpackage สามารถเลือกได้เหมือนกันหมดหรือป่าวคะ
3.ถ้าเกินต้องการช่างแต่งหน้าและทำผมในวันงานช่วงเช้าเวลาเดียว แถวบางบัวทอง สามารถมาแต่งให้ได้หรือป่าวคะแล้วแล้วต้องจ่ายเพิ่มเท่าไหร่
4.สนใจpackageพิธีช่วงเช้า ราคา39000บาท แต่อาหารเลี้ยงพระขอเปลี่ยนเป็นขันโตกอาหารของพระแต่ละรูปได้มั๊ยคะ
5.ถ้าเเต่งประมาณเดือพฤศจิกายน ต้องติดต่อพี่ซักประมาณเดือนอะไรคะ
ในรายละเอียดที่ถามมานี้ช่วยแจ้งงบประมาณให้ด้วยคะ

127.0.0.1

ทิพย์

ทิพย์

ผู้เยี่ยมชม

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

12 พ.ค. 2556 12:45 #1

ขอโทษนะค่ะ  ที่ตอบช้าา
หนิงตอบเมลกลับแล้วนะค่ะ
ชอบคุณค่ะ

127.0.0.1

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ทิพย์

ทิพย์

ผู้เยี่ยมชม

18 พ.ค. 2556 19:45 #2

รบกวนช่วยส่งเมลให้อีกทีนะคะพอดีไม่รู้เลยลบเมลไปแล้วอ่ะค่ะ:r:

115.67.98.182

ทิพย์

ทิพย์

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

22 พ.ค. 2556 13:12 #3

หนิงส่งเมลให้อีกที่แล้วนะค่ะ

127.0.0.1

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image