kutjung

kutjung

ผู้เยี่ยมชม

kutjung_1308@hotmail.com

สอบถามเรื่อง pk 27000 (533 อ่าน)

11 ส.ค. 2554 21:55

ที่บอกว่า ชุดเจ้าสาววันจริง 2 ชุด ตัดใหม่ 1 ชุด หมายความว่าชุดตัดใหม่นี่ให้เจ้าสาวเลยหรอคะ

แล้วแต่งหน้าเจ้าสาววันจริงที่ กำแพงแสน ต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรบ้างคะ

ช่วยตอบหน่อยนะคะเพราะกำลังสับสนเรื่องpk ว่าจะเอา pk ไหนดีค่ะ

ไม่รู้จะเลือก pk ไหนดีค่ะ

110.77.161.94

kutjung

kutjung

ผู้เยี่ยมชม

kutjung_1308@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

12 ส.ค. 2554 14:40 #1

สวัสดีค่ะ
ชุดที่ตัดใหม่ 1ฃุด เป็นการตัดให้ใหม่ แต่ใส่เสร็จต้องคืนร้านนะค่ะ ไม่ได้ให้นะค่ะ   
ในแพ็คเกจมีแต่งหน้าวันจริง แต่เป็นแต่งในสตู ถ้าไปแต่งที่โน้นคิดเพิ่มค่ะ ขอดูระยะทางก่อนนะค่ะ 
สงสัยยังไง ลองโทรมาคุยรายละเอียด กับหนิงก่อนได้นะค่ะ  
ยินดีค่ะ   

223.206.185.20

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image