สโนว์กะเอก

สโนว์กะเอก

ผู้เยี่ยมชม

ch_snowka@hotmail.com

ได้รูปวันไหนคะ (839 อ่าน)

11 ส.ค. 2554 15:23

พี่หนิงจ๋า.....ที่หนูไปถ่ายรูปมา เมื่อวันที่ 3 สิงหาคม 2011 ที่บ้านอ้อมกอดขุนเขา สวนผึ้งอ่ะค่ะ
จะได้รูปประมารวันไหนคะ หากพี่หนิงทราบวันที่แน่นอนแล้ว รบกวนแจ้งวันที่หนูกลับมาหน่อยนะคะ
อีกอย่างวันที่ไปรับรูป หนูจะเอาแบบชุดแต่งงานที่จะตัดไปให้พี่หนิงด้วยนะคะ

58.11.247.118

สโนว์กะเอก

สโนว์กะเอก

ผู้เยี่ยมชม

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

11 ส.ค. 2554 15:52 #1

สวัสดีค่ะ คุณสโนว์
รูปได้แล้วนะค่ะ พี่โทรแจ้งคุณเอก แล้วนะค่ะ เอาแบบชุดมาได้เลยค่ะ ที่ร้านฃุดเข้ามาใหม่หลายชุดเลยค่ะ ลองเข้ามาดูก่อนได้นะค่ะ    
จะเข้ามาวันไหนโทรหาพี่ก่อนด้วยนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ

223.206.38.29

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

สโนวี่

สโนวี่

ผู้เยี่ยมชม

11 ส.ค. 2554 16:36 #2

อ้าวรูปได้แล้วหรอคะ.:D:..ไมแฟนหนูเค้าไม่โทรบอกหนูเลยเนี่ย:angry::angry::angry::angry:...อิอิ
เด๋วอาจเข้าไปพรุ่งนี้ ไม่ก็วันเสาร์บ่ายๆ พี่หนิงร้านอยู่ป่ะคะ

124.120.245.26

สโนวี่

สโนวี่

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

12 ส.ค. 2554 14:28 #3

จร้าได้ค่ะ  

223.206.185.20

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image