Pronpimol

Pronpimol

ผู้เยี่ยมชม

pronpimol20@hotmail.com

ถ่ายแพ็คเกจนอกสถานที่ (665 อ่าน)

7 ก.ย. 2553 17:27

สอบถามเรื่องการถ่ายภาพ outdoor ค่ะ... พอดีเห็นอยู่ Gallery นึงที่ถ่ายที่เอแบค ..ต้องเสียค่าใช้จ่ายเพิ่มเติมหรือเปล่าคะ หรือ รวมอยู่ในแพ็คเกจ?

58.11.49.123

Pronpimol

Pronpimol

ผู้เยี่ยมชม

pronpimol20@hotmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

8 ก.ย. 2553 10:03 #1

อยู่ที่แพ็คเกจค่ะ...ยกเว้นกรณีถ่ายในสถานที่ที่มีการเก็บค่าใช้จ่าย ลูกค้าเป็นคนออกค่าใช้จ่ายนะคะ...อย่างไรโทรเข้ามาสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมก่อนได้ค่ะ...

58.9.41.203

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image