sureena

sureena

ผู้เยี่ยมชม

sureena@gmail.com

ค่าใช้จ่ายรถตู้ ถ่ายภาพนอกสถานที่เท่าไหร่คะ (825 อ่าน)

8 ก.ย. 2553 14:35

พอดีเห็นที่ร้านมีรถตู้ให้เช่าด้วยราคาเท่าไรค่ะ... และ ถ้ารวมกับแพ็คเกจต้องเพิ่มค่าใช้จ่ายหรือเปล่าคะ

58.9.41.203

sureena

sureena

ผู้เยี่ยมชม

sureena@gmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

8 ก.ย. 2553 14:37 #1

ลูกค้าลองเลือกแพ็คเกจก่อนได้ค่ะ... ต้องดูด้วยว่าลูกค้าต้องการถ่าย outdoor ที่ไหน... ส่วนเรื่องราคาถ้าลูกค้าเลือกพร้อมแพ็คเกจไม่ต้องห่วงค่ะ...ลดให้แน่นอนคะ...
ลองเข้ามาดูและเลือกแพ็คเกจที่ร้านก่อนได้นะคะ...ไม่แน่ใจอย่างไร โทรสอบถามหนิง  ที่ร้านได้ค่ะ

58.9.41.203

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image