Mol

Mol

ผู้เยี่ยมชม

mol1234@gmail.com

ที่จองแพ็คเกจ รอถ่ายรูปนะคะ (658 อ่าน)

20 ก.ย. 2553 12:31

ถึงพี่หนิง

ที่มลจองแพ็คเกจไว้เมื่อวาน...จะ confirm กับพี่หนิงอีกทีเรื่องวันถ่ายรูปที่เอแบคนะคะ.... ขอบคุณมากๆ นะคะ... เข้าไปที่ร้านแล้วไม่อึดอัดที่จะคุยเรื่องแพ็คเกจเหมือนร้านอื่นเลยค่ะ...ขอบคุณอีกครั้งนะคะ : )

58.9.153.149

Mol

Mol

ผู้เยี่ยมชม

mol1234@gmail.com

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

20 ก.ย. 2553 15:45 #1

ด้วยความยินดีค่ะ....   จัดตามใจคุณมลเลยค่ะ...    อย่างไรอย่าลืมบอกต่อด้วยนะค๊า... ดีใจที่คุณมลชอบนะคะ...   

58.9.153.149

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image