sine

sine

ผู้เยี่ยมชม

Account@oranoss.com

สอบถามคะ (742 อ่าน)

30 ก.ย. 2553 17:39

ถ้าเช่าชุดไทย 2 ชุด เจ้าสาว และเจ้าบ่าว
ชุดกลางคืน 2 ชุด เจ้าสาว และเจ้าบ่าว

ราคาเท่าไหร่คะ

202.176.81.68

sine

sine

ผู้เยี่ยมชม

Bestloveweddingstudio

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

1 ต.ค. 2553 13:46 #1

สวัสดีค่ะ

ราคาเช่าชุดไทยเจ้าสาว เริ่มต้นที่ 1,000 ค่ะ ที่ร้านมีชุดให้เลือกเยอะค่ะ
มีหลายราคาต้องขอให้ลูกค้ามาลองเลือกชุดก่อนอะค่ะ
โทรสอบถามราคากับ หนิงก่อนก็ได้นะค่ะ หรือลองเข้ามาดูชุดก่อนได้จร้า 

117.47.18.70

ผู้ดูแล

bestloveweddingstudio@gmail.com

sine

sine

ผู้เยี่ยมชม

1 ต.ค. 2553 17:16 #2

มีแต่งหน้าทำผมด้วยหรือเปล่าคะ ไม่ทราบว่าต้องแต่เฉพาะในสตูดิโอหรือเปล่าคะ ราคาเท่าไหร่ ขอเบอร์ติดต่อกลับด้วยคะสนใจ

เสียดายมาเลยคะ มาเจอร้านนี้ช้าไป เพราะจ่ายเงินจองไปแล้ว 33,000.- รูปก็ได้น้อยยังคิดอยู่เลยว่าถ้าขอเงินคืนคงไม่ได้เสียดายจังคะ

202.176.81.68

sine

sine

ผู้เยี่ยมชม

ผู้ดูแล

1 ต.ค. 2553 18:22 #3

ยินดีจร้า

มีแต่งหน้าทำผมด้วยค่ะ นอกสถานที่ก็มีค่ะ แต่งในสตู เวลาละ  3,000 บาทค่ะ
แต่ถ้าไปแต่งข้างนอกสถานที่ ต้องขอดูระยะทางนิดหนึ่งจร้า  ติดต่อหนิง เบอร์ตามในเวปได้เลยค่ะ
ติดต่อได้ทั้งสองเบอร์เลยจร้า   หว้าเสียดายจัง 

117.47.18.70

ผู้ดูแล

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image